คลับพิเศษ สังกัด love_kz
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คลับพิเศษ สำหรับ แฟนคลับกามิกาเซ่โดยเฉพาะ

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

คิดถึงทุกคนจังค่ะ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Bow Kiss me five
SM104
SM104
Bow Kiss me five

คิดถึงทุกคนจังค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 2:13 am

หวัดดีพี่ๆที่น่ารักของโบว์ทุกคนเลยนะค่ะ (กลับมาคราวนี้อาจพิมพ์ยาวหน่อยนะค่ะ เพราะไม่ค่อยได้คุยกับพี่ๆก็เลยคิดถึงค่ะ)

ช่วงนี้โบว์ไม่คอยได้ออนเลยค่ะ หรือไม่พอออนก็ไม่มีใครออนด้วย

คิดถึงพี่ๆทุกคนจังค่ะ

อาทิตย์หน้าโบว์สอบกลางภาคแล้วนะค่ะ

แต่โบว์ยังอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลยค่ะ

สอบเก็บคะแนนก็ไม่ค่อยดีเท่าไร

พี่ๆช่วยเป็นกำลังใจให้โบว์หน่อยนะค่ะ
ขึ้นไปข้างบน Go down
PoPPy3.2.1
SM116
SM116
PoPPy3.2.1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeSun Jul 11, 2010 8:59 am

Bow Kiss me five พิมพ์ว่า:
หวัดดีพี่ๆที่น่ารักของโบว์ทุกคนเลยนะค่ะ (กลับมาคราวนี้อาจพิมพ์ยาวหน่อยนะค่ะ เพราะไม่ค่อยได้คุยกับพี่ๆก็เลยคิดถึงค่ะ)

ช่วงนี้โบว์ไม่คอยได้ออนเลยค่ะ หรือไม่พอออนก็ไม่มีใครออนด้วย

คิดถึงพี่ๆทุกคนจังค่ะ

อาทิตย์หน้าโบว์สอบกลางภาคแล้วนะค่ะ

แต่โบว์ยังอ่านหนังสือไม่รู้เรื่องเลยค่ะ

สอบเก็บคะแนนก็ไม่ค่อยดีเท่าไร

พี่ๆช่วยเป็นกำลังใจให้โบว์หน่อยนะค่ะ

น้องโบว์ของพี่สู้นะจ่ะ พี่เป็นกำลังใจให้ อิอิ

น้องโบว์พิมยาว น้องโบว์ ลองเข้าไปดูของพี่นะ โคตรสั้นเลยล่ะ อิอิ

ตั้งใจสอบแล้วกันน่ะจ่ะ

เป็นกำลังใจให้น้องสาวคนนี้เสอม

ถ้าปิดเทอมแล้ว เม้นไฮ ให้พี่เยอะๆเลยน่ะจ่ะ

อิอิ

ฝันดีจ่ะ
PoPPy3.2.1
SM116
SM116
PoPPy3.2.1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeFri Jul 16, 2010 7:22 pm

พี่เปล่าเขียนนะจ่ะ

แค่เพลินเฉยๆ อิอิ

อ๋อไม่เปงรายนะจ่ะ

พี่ว่า น้องโบว์ของพี่เก่งอยู่แล้ว สู้ๆจ่ะ
PoPPy3.2.1
SM116
SM116
PoPPy3.2.1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeMon Jul 19, 2010 7:39 am

หว่า

พี่เปล่านะจ่ะ

ตี1 พี่ยังไม่ตื่นเลยจ่ะ

^^"

แต่ไม่เปงราย

เมื่อไรเราจะได้ คุยกันสักทีจ่ะ

พี่คิดถึงโบว์จังเลย
kitty♥kkw
RPr101
RPr101
kitty♥kkw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeSun Aug 08, 2010 6:26 am

สวีดัดจ้าโบว์วี่
จากคิท kkw
><
Pim'My ufo
SM138
SM138
Pim'My ufo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeSat Aug 14, 2010 10:51 pm

คิดถึงโบว์อ่า
ของพี่ก็เหมือนโบว์เลย
พออนก็ไม่มีคนออนเป็นเพื่อนT^T
knomjean♥love_kz
Admin
knomjean♥love_kz

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิดถึงทุกคนจังค่ะ   คิดถึงทุกคนจังค่ะ Icon_minitimeFri Aug 20, 2010 8:16 pm

Pim'My ufo พิมพ์ว่า:
คิดถึงโบว์อ่า
ของพี่ก็เหมือนโบว์เลย
พออนก็ไม่มีคนออนเป็นเพื่อนT^T

พอดีออนอีกเมลอ่านะ
โทษทีแล้วกัน อิอิ
ก็แอดมากันเมลนี้ด้วยสิ
kitty.kissmefive_kkw@hotmail.com
รับรองได้คุย!~
อ่ะนะ...
http://love-kzclub.forumotion.com

คิดถึงทุกคนจังค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1